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Maadhimisho ya Wiki ya Maji Kitaifa yatafanyika jijini Dodoma 

kuanzia tarehe 18-22 Machi, 2019 katika ukumbi wa mikutano wa St. Gaspar. 

 Yatakayojiri ni;  

Tarehe 18-19:  Kongamano la Kisayansi Kuhusu Sekta ya Maji 

Tarehe 20-21: Siku maalum ya Mamlaka ya Udhibiti wa Huduma za Nishati na 

Maji (EWURA), ripoti ya utendaji wa mamlaka za maji ya mwaka 2017/2018 

itazinduliwa na kujadiliwa. 

Tarehe: 22: Kuhitimisha na mkutano wa mapitio ya hali ya sekta ya maji  

Aidha, Tarehe 18-22 yatafanyika Maonesho kuhusu ubunifu katika huduma za 

sekta ya maji.  Wadau wanakaribishwa kuonesha huduma hizo, kwa maelezo 

zaidi wasiliana na wafuatao,  

Vallentina Chaya: vallentina.chaya@maji.go.tz (+255 655 652 828 ) 

 Enock Wagala: enock.wagala@maji.go.tz (+255 716505627) 

Maonesho yatakua wazi kwa wananchi, hivyo wote mnakaribishwa. 

KAULIMBIU:  “Hakuna Atakayeachwa :  Kuongeza Kasi ya Upatikanaji wa 

Huduma ya       Majisafi na Usafi wa Mazingira kwa Wote katika dunia 

inayobadilika kitabia nchi”   

                                     Limetolewa na Katibu Mkuu- Wizara ya Maji 


